I choose to be happy and healthy in my life. Happiness is a pre-direction that an individual makes... Life moves on...Be Smart, and Move UP. God gave you a Personal Destiny. Grab what is yours, and work hard to be Successful....Keep smiling despite of your situation. "KIGOMA KWA BIBI MZAA MAMA" 
SPREAD LOVE NOT HATE WORDS PEACE, LOVE, & RESPECT ".
TANZANI'ANO AMERICAN 
Email: Shalwa2009@gmail.com 
Tell: 1-240-752-4170

Total Pageviews

YALATIFF, I PUT MY TRUST IN YOU AND SEEK YOUR PROTECTION FROM USELESS KNOWLEDGE AND ANY EVIL EYES.




Support America Small Businesses.
Our company's goal is to design clothes which are both functional for the wearer and also aesthetically pleasing. Being a small, uprising company does not stop us from providing our customer with quality merchandise. We design outfits for a wide range such as evening gowns, party dresses, work clothes, daily wear, and diracs/traditional outfits. Additionally we make customized outfits, so if someone has a particular design or fabric they want, just bring it and we will sew it for you at a set price ranging from $80.00 and up. We hope you will find our products useful and that we can help make you the center of attention at your next event!:) 

CLICK THE LINK BELOW TO PURCHASE MY AFFORDABLE, QUALITY, AND ELEGANT WOMEN DRESSES
www.SalhaSaleh.US



DJ. MOE AND DJ. DAVID
THE BEST WAMANYEMA WA'TZA DJS IN WASHINGTON D.C/ VA/MD
FOR MORE INFORM CONTACT: 
TELL 202-285-9861

4/13/18

KUKUJIBU SWALI LAKO MR. X REGARDING MY DIVORCE 04/13/2018

first of all salaam, baada ya salam Mr. X kwa jina nakuifadhi. I have nothing to hide kila kitu changu naweka kweupe. Kufumaniwa sija waihi sembuse fumaniwa au fumania.Kuzaa nje ni mezaa baada ya kutengana na my first husband kwa muda wa miaka saba. But, despite the fact alikuwa very supportive na yeye ndiye alinipeleka Hospital nilipokwenda jifungua my second child. Yeye ndiye aliye "kata kitovu cha mwanangu", yeye ndiye alifunga kitanda cha mtoto moreover, yeye ndiye baba mlezi wa watoto wangu. Sisi ni marafi si urafiki wa kuvuana chupi but, decent friendship. Wa pili alikuwa "fake Muslim" wale wanaongia dini kwa sababu alikuwa jail. Nilingundua ni kuwa fake ata surat Alhamdu akujua ku' recite. Yes, nijalibu kumuelimisha kidini lakini ilishindika alikuwa sana kwenye upande wa nguvu za ngiza. Kituko siku nilio mlazimisha kusali niliona vitu vya kanisa alipitiwa na usingi kwenye sijida. Ha ha hahaaa makubwa siku aliyo kwenda kwa mganga wake wa Ki' Nageria, Mungu akawaumbua simu yake ikajipiga kwangu kama Mungu nilitizama nilikuwa kazini sikupokea. Alhamdulia kila kitu walichosema kiliji' record kwenye voice message yangu ha ha ha ha LOL apo ndio alijua mcharuko wa jinn. Kumalizia kukujibu swali lako mimi sipendi watu fake. Nikikujua kwamba ni Nguru Bangi nakukata katika maisha yangu. Kuolewa tena hilo swali siwezi jibu kwa sababu sina uhakika kama nataka kuolewatena. Mumba Mbingu aku umba wanawake wote kuwa katika ndoa. So siwezi jipangia position katika maisha yangu namuachia Allah yeye ndiye anayenipangia kupata au kukosa. Rafiki wa kiume ninao watatu, we are just friends no sukisuki. Nakutakia kila la kheri pia nawatakia wote Ijumaa Mubaka. The update of my divorce hiyo photo hapo chini my X- to be atokuwepo siku ya divorce but, he will be in phone conference during the court section witch is 10 minutes according to the court's documents. So Peace Out

No comments: